Xếp Gạch 4rum
Xếp Gạch 4rum

Diễn đàn Xếp Gạch, Diễn đàn Xếp Gạch ZingPlay, Xếp Gạch ZingPlay, Tetris 4rum cho người Việt, Việt Tetris 4rum

Chuyển trang: Xếp Gạch 4rum » Confession

Một người giấu tên đã viết:

Anh muốn sống như người lương thiện, anh muốn tránh sát sinh. Nhưng xã hội này, cuộc sống này đã không cho anh cơ hội. Em cứ bám lấy anh, không cho anh 1 giây 1 phút bình yên. Anh chán lắm rồi em ạ, a chán lắm. Ban ngày anh làm việc, e vào phá, anh không trách. Ban đêm anh đi ngủ mà em cũng động vào người a là sao ?? Em thôi đi, e dừng đi, a muốn ngủ yên, mà e cứ muốn a thức cùng em. Vờn nhau với em, dùng tay để đụng chạm e.

Thôi em ơi, đêm nay thôi,đêm cuối cùng rồi, đêm cuối cùng của chúng ta. Em muốn anh thức, được anh sẽ thức, và đêm nay con dã thú trong anh đã bộc lộ, đừng trách anh em nhé. Đêm cuối cùng của đời em đấy. Anh bóp em đến chết, bằng đôi tay này, giây phút cuối cùng của đời em, anh giết em mà mắt anh không chớp.

Thân ái tạm biết em, con muỗi đã hành hạ anh 3 đêm vừa qua.

Quay lại trang chủ CONFESSION

VIP bình luận:

thèng nào viết cái này cao thủ thía :107: 

bÔng bình luận:

Đọc rất vui  :/6:

Admin bình luận:

đập con muỗi  :/8:  :/8:

Sponsored content bình luận:

Anh muốn sống như người lương thiện, anh muốn tránh sát sinh. Nhưng xã hội này, cuộc sống này đã không cho anh cơ hội. Em cứ bám lấy anh, không cho anh 1 giây 1 phút bình yên. Anh chán lắm rồi em ạ, a chán lắm. Ban ngày anh làm việc, e vào phá, anh không trách. Ban đêm anh đi ngủ mà em cũng động vào người a là sao ?? Em thôi đi, e dừng đi, a muốn ngủ yên, mà e cứ muốn a thức cùng em. Vờn nhau với em, dùng tay để đụng chạm e.

Thôi em ơi, đêm nay thôi,đêm cuối cùng rồi, đêm cuối cùng của chúng ta. Em muốn anh thức, được anh sẽ thức, và đêm nay con dã thú trong anh đã bộc lộ, đừng trách anh em nhé. Đêm cuối cùng của đời em đấy. Anh bóp em đến chết, bằng đôi tay này, giây phút cuối cùng của đời em, anh giết em mà mắt anh không chớp.

Thân ái tạm biết em, con muỗi đã hành hạ anh 3 đêm vừa qua.

VIP
VIP

thèng nào viết cái này cao thủ thía :107: 

Mon Aug 11, 2014 12:06 am

bÔng
bÔng

Đọc rất vui  :/6:

Mon Aug 11, 2014 11:09 am

Admin
Admin

đập con muỗi  :/8:  :/8:

Mon Aug 11, 2014 4:58 pm