Xếp Gạch 4rum
Xếp Gạch 4rum

Diễn đàn Xếp Gạch, Diễn đàn Xếp Gạch ZingPlay, Xếp Gạch ZingPlay, Tetris 4rum cho người Việt, Việt Tetris 4rum

Bài viết mới cùng chuyên mụcBài viết liên quan

[Tâm sự] Đồng hành với thế hệ mới của giới xếp gạch Việt Nam

quangloc12345672003

quangloc12345672003

Số bài gửi : 2

Điểm tích cực : 8

Đã được like : 2

Thời xa xưa, khi chỉ là một đứa nhỏ, em không biết gì về xếp gạch nhiều. Thời đó em tiếp xúc rất nhiều với Zing Me, nhưng chưa bao giờ gặp được xếp gạch thời đó. Khi thời gian trôi đi, lúc em có hứng thú với xếp gạch, em quay lại với Zing, nhưng có lẽ, mọi thứ đã quá trễ rồi. Em đã không còn cơ hội trò chuyện với các anh chị, giao lưu với nhau. Lúc đó em thật sự nuối tiếc, rất là nuối tiếc

Từ đó, em đã bắt hành trình đi tìm những người chơi xếp gạch ở Việt Nam, với hi vọng nuôi dưỡng và phát triển cộng đồng xếp gạch Việt Nam theo hướng tốt đẹp và tạo dựng một gia đình. Đến tận năm 2019, em mới biết được tới forum này, nhờ sự giúp đỡ của anh Minh admin.

Xin chào anh chị, em là Lộc, em hiện tại đang là học sinh, và đồng thời em là admin của nhóm Tetris Việt Nam trên Facebook và Discord. Nhóm của em được tạo ra nhằm mục đích thu hút người chơi xếp gạch ở Việt Nam, đồng thời tạo một sân chơi lành mạnh để các thành viên có thể giao lưu và học hỏi với nhau. Thành viên của nhóm đến từ mọi vùng, đều có sở trường riêng và đều có những thành tích rất đáng nể, với những thế hệ trẻ đang vùng dậy, đạt những thành tích không thể nào tưởng tượng nỗi

Em mong anh chị có thể tham gia nhóm Tetris Việt Nam, để giao lưu với thế hệ mới, để xem những bước tiến và thành tích của giới xếp gạch Việt Nam và những thay đổi mới trong giới xếp gạch quốc tế

Cảm ơn anh chị đã đọc bài viết của em, nếu anh chị có câu hỏi nào, anh chị có thể hỏi em trên bài topic này
        Sun Sep 06, 2020 8:46 pm