Xếp Gạch 4rum
Xếp Gạch 4rum

Diễn đàn Xếp Gạch, Diễn đàn Xếp Gạch ZingPlay, Xếp Gạch ZingPlay, Tetris 4rum cho người Việt, Việt Tetris 4rum

Bài viết mới cùng chuyên mụcBài viết liên quan

[Tâm sự] Union...1 thời để nhớ

union8

union8

Ngây thơ

Ngây thơ

Số bài gửi : 7

Điểm tích cực : 31

Đã được like : 20

Sinh nhật : 10/08/1990

Chào các bạn ! Mình tên sy ... nick XG là [Union] Sy Dyktily... và [Union] jojo2886 cùng [Union] CK hôm nay chúng mình thay mặt toàn thể Union lập topic này... Có thể có nhiều người bik tới Union từng là 1 bang trong XG ....Thời xưa do anh [Union] Waitting For Love làm bang chủ tạo icon đổi tên và avatar vs tuyên ngôn rằng " Union kết nối trái tim" Union mang ý nghĩa gắn kết những người xa lạ lại với nhau...! vs những cái tên gạo cội như [Union] Hapossai... [Union] Mất Em...[Union] Thiên Sứ địa ngục..Đa số các bạn vào XG là để chơi giải trí sau những giờ học hay giờ làm căng thẳng...Nếu chúng ta có 1 bang hội để giao lưu gắn kết và buôn chiện vs nhau để trò chơi thêm phần thú vị... từ đó Union ra đời...dù bây giờ đã k còn nhiều người bik tới nhưng Union vẫn là 1 bang hội trong tâm trí mình... c24 Sau 1 thời gian off..thì mình đã onl XG vào games tuy đã k còn thấy nhiều Union như trc... 1 số đã nghỉ do cuộc sống...1 số đã đổi tên khác...nhưng mình vẫn nhớ tới Union...và 1 lần nữa mình muốn vực dậy Union... !!! Mong các bạn hãy ủng hộ mình ^^! Bang Union " Chúng ta là 1 ... vì 1 games XG lành mạnh vui vẻ Tất cả là bạn bè ^^!  Union tự tin cá tính nhiệt tình và hòa bình  d5 .........................
      P/s : Nhân tiện xin chúc tất cả mem trong 4rum và đại gia đình XG lúc nào cũng Hạnh phúc bên gia đình... Bình yên bên người yêu... vui vẻ bên bạn bè... và thành công trong cuộc sống... Ngàn lời tốt đẹp nhất ... Thân ái chào ạ....! d14
        Sun Sep 28, 2014 6:06 pm

JoJo2886

JoJo2886

Ngây thơ

Ngây thơ

Số bài gửi : 10

Điểm tích cực : 18

Đã được like : 8

d14  Bợn nào muốn gia nhập [Union] chúng mình chỉ cần nói với mình hoặc Sy, đổi tên có kèm chữ [Union] ở trước đồng thời đổi icon là Bàn tay thôi nhé d37

^^

Nhanh Gọn Lẹ
        Sun Sep 28, 2014 9:39 pm

union8

union8

Ngây thơ

Ngây thơ

Có vẻ như vắng hoe... nàng CK đâu rồi nhở
        Mon Sep 29, 2014 9:38 am

VIP

VIP

VIP

VIP

Số bài gửi : 257

Điểm tích cực : 504

Đã được like : 156

Cái Zing cùi nó không cho cập nhật avatar nữa d48 mà avatar lại là một phần cũng khá quan trọng trong văn hóa Bang hội, vỡi quá d48
        Mon Sep 29, 2014 10:41 am

union8

union8

Ngây thơ

Ngây thơ

Zing bán cho TQ rồi :)) nên thế đấy
        Tue Sep 30, 2014 10:08 am

quanduido