Xếp Gạch 4rum
Xếp Gạch 4rum

Diễn đàn Xếp Gạch, Diễn đàn Xếp Gạch ZingPlay, Xếp Gạch ZingPlay, Tetris 4rum cho người Việt, Việt Tetris 4rum

Chuyển trang: Xếp Gạch 4rum » Confession

Một người giấu tên đã viết:

Em đang học lớp 12.Hình như là buồn các anh chị à...
Cuộc đời nhặt lá đá ống bơ, chốt mỗi câu,"Buồn"..

Đi trong sân trường ra cổng mà cứ đá mấy cục đá, Ơ sao đá mạnh thế mà chẳng thấy đau chân nhỷ, mình đi cái đôi
giày có dày lắm đâu, hóa ra mình đang đau trong tim.. Thôi chuyện là thế này:

Số là đang ở nhà, đang ăn cơm thì thằng em ở khu kí túc  gọi điện bảo: anh ơi, máy tính của em bị gì ấy, anh qua mang về xem hộ em nhé.
Làm anh chẳng lẽ không giúp em, thế là ăn xong mượn xe anh hàng xóm đánh vào trường, Lấy cái lap của thằng em định về thì thấy dưới sân trường đang có ca nhạc, xuống thì xem nhảy hiphop 1 tí, Quay đi quay lại bắt gặp con người yêu hơn 8 năm trước đang đứng cầm tay nói chuyện với thằng khác.  . Mình thì thấy nó chứ nó chả thấy mình. Thôi thì buồn cũng phải về thôi..Không ngờ cuộc đời nó còn dành cho mình nhiều sự bất ngờ như thế..

Quay lại trang chủ CONFESSION

๖ۜNhã ღ Đan bình luận:

phải nói là cái tiêu đề thật là nực cười , đã là ng iêu cũ có nghĩa bây giờ đã chả còn gì của nhau thì đối phương làm gì, quen ai đó là cuộc sống, quyền của ngta ,ko lẽ bắt họ nếu ko quen mình thì cũng ko dc quen ai khác  d1 ,  nếu đặt vào vị trí ngược lại, bạn con gái thấy bạn con trai năm tay vui đùa với 1 ng con gái khác thì bạn con gái đó cũng nói " con trai bây giờ phũ phàng quá " =))

cô đơn bình luận:

hoc lop 12,...nguoi yeu 8 nam...ky tuc xa.... the la the nao

VIP bình luận:

Bác cô đơn phát hiện chuẩn quá, iêm là em k phát hiện mấy chi tiết "KÌ LẠ" này a1 chúng nóa yêu nhau từ năm lớp 4, kinh vỡi a21

@Nhã Đan: mỗi bên đều có cái lý của họ iêm à :)) a11

tukyxuyenquocgia bình luận:

câu chuyện này khó hiểu quá

Sponsored content bình luận:

Em đang học lớp 12.Hình như là buồn các anh chị à...
Cuộc đời nhặt lá đá ống bơ, chốt mỗi câu,"Buồn"..

Đi trong sân trường ra cổng mà cứ đá mấy cục đá, Ơ sao đá mạnh thế mà chẳng thấy đau chân nhỷ, mình đi cái đôi
giày có dày lắm đâu, hóa ra mình đang đau trong tim.. Thôi chuyện là thế này:

Số là đang ở nhà, đang ăn cơm thì thằng em ở khu kí túc  gọi điện bảo: anh ơi, máy tính của em bị gì ấy, anh qua mang về xem hộ em nhé.
Làm anh chẳng lẽ không giúp em, thế là ăn xong mượn xe anh hàng xóm đánh vào trường, Lấy cái lap của thằng em định về thì thấy dưới sân trường đang có ca nhạc, xuống thì xem nhảy hiphop 1 tí, Quay đi quay lại bắt gặp con người yêu hơn 8 năm trước đang đứng cầm tay nói chuyện với thằng khác.  . Mình thì thấy nó chứ nó chả thấy mình. Thôi thì buồn cũng phải về thôi..Không ngờ cuộc đời nó còn dành cho mình nhiều sự bất ngờ như thế..

๖ۜNhã ღ Đan
๖ۜNhã ღ Đan

phải nói là cái tiêu đề thật là nực cười , đã là ng iêu cũ có nghĩa bây giờ đã chả còn gì của nhau thì đối phương làm gì, quen ai đó là cuộc sống, quyền của ngta ,ko lẽ bắt họ nếu ko quen mình thì cũng ko dc quen ai khác  d1 ,  nếu đặt vào vị trí ngược lại, bạn con gái thấy bạn con trai năm tay vui đùa với 1 ng con gái khác thì bạn con gái đó cũng nói " con trai bây giờ phũ phàng quá " =))

Fri Sep 19, 2014 3:53 pm

cô đơn
cô đơn

hoc lop 12,...nguoi yeu 8 nam...ky tuc xa.... the la the nao

Fri Sep 19, 2014 11:43 pm

VIP
VIP

Bác cô đơn phát hiện chuẩn quá, iêm là em k phát hiện mấy chi tiết "KÌ LẠ" này a1 chúng nóa yêu nhau từ năm lớp 4, kinh vỡi a21

@Nhã Đan: mỗi bên đều có cái lý của họ iêm à :)) a11

Sat Sep 20, 2014 12:14 am

tukyxuyenquocgia
tukyxuyenquocgia

câu chuyện này khó hiểu quá

Mon Mar 09, 2015 10:12 am

Sponsored content

[Trang 1 trong tổng số 1 trang]