Xếp Gạch 4rum
Xếp Gạch 4rum

Diễn đàn Xếp Gạch, Diễn đàn Xếp Gạch ZingPlay, Xếp Gạch ZingPlay, Tetris 4rum cho người Việt, Việt Tetris 4rum

Bài viết mới cùng chuyên mụcBài viết liên quan

[Cảm nghĩ] Khép lại giải đấu "Xếp gạch, ngày trở lại"

Admin

Admin

ADMIN

ADMIN

Số bài gửi : 248

Điểm tích cực : 728

Đã được like : 363

Sinh nhật : 21/07/1993

Code:
      Chào các bạn !

Vậy là đã trôi 1 tuần kể từ khi giải đấu xếp gạch chính thức bắt đầu. Hôm nay, ngày 3/9/2014, giải đấu xếp gạch đầu tiên do diễn đàn zingxg.tk tổ chức đã chính thức khép lại. Và sau loạt trận thư hùng của vòng bán kết và chung kết, chúng ta đã tìm ra người đăng quang chức vô địch, đó chính là Waiting For You.

Mặc dù cách thức tổ chức của giải đấu chưa được hoàn thiện, còn rất nhiều thiếu sót về quy chế thi đấu, ban trọng tài còn non trẻ và chưa có kinh nghiệm cũng như chưa tìm ra được giải pháp quản lý thời gian thi đấu. Nhưng giải đấu vẫn được sự tham gia tích cực từ tất cả các thí sinh. Đây là điều mà ban tổ chức giải đấu vô cùng biết và nó chắc chắn là động lực cho ban tổ chức có thể tiếp tục các giải đấu sau này.

....

Em rất cảm ơn tất cả các anh chị em đã tham gia giải đấu này đến phút cuối cùng. Tiêu chí từ đầu của giải đấu hoàn toàn không phải là tìm ra danh hiệu vô địch xếp gạch mà là khuấy động 1 phong trào, 1 mồi lửa đến cái game này. Vâng, có người có thể nói nó không thành công, có thể nói nó có nhiều thiếu sót. Nhưng đối với em, thì tất cả những gì trải qua suốt 1 tuần qua đều rất tuyệt vời rồi. Chúng ta hãy tạm bỏ qua sự cách biệt trình độ giữa các người chơi, mà hãy chỉ quan tâm điều mà ai cũng có thể thấy rõ; đó là mọi thí sinh đều đã tham gia thi đấu hết mình, đấu với hết khả năng mà họ có, dù họ có chơi chưa giỏi, nhưng họ vẫn tìm cách để có được chiến thắng....

Chúng ta đã có những trận đấu chóng vánh với tỉ số 6-0 như vòng tứ kết c 7 -  Duy, hay 6-1 ở bán kết W - Dê, nhưng những tỉ số đó không nói lên điều gì cả.  Những người chơi mạnh, họ chiến thắng nhẹ nhàng, nhưng những người chơi được đánh giá yếu hơn, họ quyết không để cho đối thủ của mình được thắng đơn giản. Tinh thần quyết chiến bại của các thí sinh đã thực sự hâm nóng giải đấu, họ có thể thua, nhưng thua đẹp, và em thực sự vô cùng khâm phục những anh chị dù biết gặp đối thủ mình chắc chắn sẽ thua nhưng vẫn thi đấu cống hiến và đặc biệt không nản giữa chừng........

Một điều vô cùng may mắn nữa là tình trạng lag mạng zing trong ngày đầu tiên của giải đấu đã được khắc phúc ngay ở những ngày sau đó. Ngoài ra, sau 1 loạt "hỗn loãn" ở ngày thi đấu thứ nhất, các ngày thi đấu sau, ban tổ chức đã quản lý và điều hành 1 cách quy củ và khoa học hơn.  a11  a11

Kể từ nửa cuối vòng 16 cho đến vòng chung kết, mọi trận đấu đều diễn ra tốt đẹp, phản ánh chính xác phần lớn năng lực của mọi thí sinh, qua đó cũng thu hút sự quan tâm của rất nhiều khán giả....

Xét theo phương diện cá nhân, em hài lòng với mọi trận đấu của mình trong suốt giải đấu, và với tư cách là thí sinh tham gia dự thi, chắc chắn em sẽ tiếp tục tham gia giải đấu tiếp theo nếu có khả năng.

Và sau đây là lời nhắn gửi của em đến 31 thí sinh......

+ Nhà vô địch - anh W, em vô cùng cảm ơn anh đã tham gia giải đấu này. Anh gặp ai, anh cũng thịt, và kết quả là từ đầu đến cuối giải anh chỉ thua 2 HIỆP đấu, nhưng không sao,  điều này làm anh trở thành 1 tượng đài để cho thế hệ người chơi xếp gạch sau này cố gắng vượt qua. Cá nhân em, em rất mong có thê tiếp tục thi đấu  cùng anh ở những giải sau này. a15

+ Á quân - C 7, cũng như với W, tôi cảm ơn ông đã tham gia giải đấu này. Bỏ qua thất bại trong tâm lý thi đấu của ông ở trận chung kết, những gì ông thể hiển xuyên suốt giải đấu thực sự rất tuyệt vời. Đối với tôi, ông với W, 1 chín 1 mười, và ông hoàn toàn có khả năng để đoạt chức vô địch nếu ông bình tĩnh hơn.  a17

+ Hạng 3 - anh Gió, nói là trọng tài cho mấy trận của anh buồn ngủ thế thôi, nhưng em vẫn thích cách anh tạo sự cân bằng cho mỗi trận đấu. Ngoài ra, anh còn là 1 trong 5 người thuộc ban tổ chức, em xin cảm ơn những gì anh đã cống hiến cho giải đấu..... À, và anh là người có số hiệp thua và hòa nhiều nhất giải đấu (cỡ 20 hiệp thua và tầm 15 hiệp hòa).... a12

+ Hạng 5 - chị Bông, em biết chị là người cầu toàn, nên ở nhiều khía cạnh của giải đấu, chắc chắn chị sẽ cảm thấy nhiều thất vọng. Nhưng dù vậy, chị vẫn thi đấu hết sức mình và không bỏ dở giữa chặng đường của giải đấu. Chị đã xin rút ra khỏi ban tổ chức, nhưng rồi cuối cùng chị vẫn ở bên bọn em đến phút cuối cùng của giải đấu. Em xin cảm ơn những gì chị đã làm. Thiếu chị, thực sự giải đấu có thể đổ bể khi mà chưa cán đích.. d6

+ Hạng 5 - anh Duy, em rất xin lỗi vị bốc thăm cho anh gặp C 7, cái này là thèng VỸ nó làm, không phải em.  a18 .Nhưng thâu bỏ qua nhé anh, anh là trọng tài của 30% số trận đấu của giải đấu, em cảm ơn tất cả những gì anh đã đóng góp. Vòng bảng, em thua anh nên chấp nhận nhì bảng, rất mong sẽ sớm có cơ hội solo lại với anh. d13

+ Hạng 5 - Badboy, không biết ông có thường xuyên lên diễn đàn để mà đọc không. Nhưng thắng ông ở vòng tứ kết là do tôi quá may mắn; thực sự ông là 1 đối thủ không hề dễ chơi. Ông tuy ít nói, nhưng tham gia giải đấu vô cùng quy củ nghiêm túc, không bao giờ ông bị trễ giờ thi đấu. Sự tham gia của ông là 1 đóng góp lớn cho giải đấu. Xin chân thành cảm ơn.

+ Hạng 5 - Dê Núi, ông này không đăng ký diễn đàn. Nhưng Ghét xin thay mặt ban tổ chức cảm ơn vì Dê Núi đã tham gia giải đấu (ở phút cuối). Việc Dê Núi tham gia giải đấu đã đem lại không ít bất ngờ so với dự tính ban đầu của ban tổ chức.

+ Chị Yêu Nữ, dù không thuộc ban tổ chức, nhưng chị là 1 trong số những thi sinh tham gia năng nổ nhất giải đấu d13 . Chị là hình mấu thí sinh mà ban tổ chức mong muốn kiếm trong mọi giải đấu sau này. Hôm chị thi đấu với Dê Núi, em không xem được, rất đáng tiếc cho chị  b3 . Em xin cảm ơn vì chị đã tham gia giải đấu ạ.  d14

+ Chị Chang, chị quả là người yêu anh Duy, anh Duy quy củ chuẩn mực như nào thì chị cũng vậy; chị luôn onl tham gia thi đấu đúng giờ và vô cùng nghiêm chỉnh d14 . Ngoài ra, dù chị đã bị đánh bại bởi C 7 ở vòng 16, nhưng nhờ sự sắp xếp tài tình của thèng Vỹ, anh Duy cũng ra ở vòng tứ kết cũng bởi tay C 7; thế là anh chị có đôi có cặp  a9 . Anh chị quả có nhân duyên trời định. Em xin cảm ơn vì chị đã tham gia giải đấu nhiệt tình ạ. Nếu có giải team nổ ra, em mong cặp Duy- CHang sẽ đăng ký đầu tiên  a9

+ Anh Boo, thực sự những gì anh thể hiện ở giải đấu khiến em cũng như ban tổ chức vô cùng bất ngờ d19 . Anh đã chứng tỏ được bản lĩnh x-men của mình bằng cách đánh bại 1 loạt cách đối thủ được đánh giá mạnh hơn mình như khoảnh khắc, Snape và đánh ngang ngửa với chị Bông d23 ; chắc chắn anh sẽ là tấm gương sáng cho thế hệ người chơi xếp gạch sau này về sự bất quy phục quyết chiến bại của mình. Em xin cảm ơn anh vì đã tham gia giải đấu. Và chắc chắn em sẽ cố gắng mời bằng được anh tham giải đấu sau này. d27

+ Socola, cậu là 1 trong những người dừng chơi xếp gạch trong 1 thời gian dài d24  , và cũng cậu lại là người đi được xa nhất trong những người đó ( lọt vào vòng 16) d27 . Chắc sẽ có người nói những gì cậu đạt được là may mắn, nhưng với tớ, những gì cậu thể hiện đều đã rất tuyệt vời rồi. Và tớ chắc chắn, nếu chơi lại xếp gạch, cậu sẽ không thua kém gì những cao thủ hiện giờ. Cảm ơn cậu vì đã tham gia nhiệt tình. Mong cậu tham gia các giải đấu sau này nhé. d28

+ Anh Ocean Dragon, anh lọt vào vòng 16 là vô cùng xứng đáng. Lối chơi của anh khá chắc chắn, chỉ do tốc độ còn chưa cao nên dễ bị các đối thủ nhanh hơn đánh bại d29 . Sự tham gia của anh ở giải đấu là điều vô cùng tuyệt vời, em xin cảm ơn anh. Em rất mong anh sẽ tham gia các giải đấu sau này. d34

+ Ckmark - Vợ chồng mark tham gia rất nhiệt tình, mặc dù em lọt vào vòng 16, nhưng đành bỏ dở giải đấu do việc cá nhân. Trận đấu giữa em và Badboy anh đành xử em thua. Anh rất tiếc, anh tin là em hoàn toàn có khả năng vào tứ kết nếu em cố gắng hết sức. Cảm ơn em vì đã tham gia giải đấu, mong rằng em sẽ tham gia các giải đấu sau d34

+ Anh Náp - anh là 1 trong những người chơi được trông đợi nhất giải đấu, anh là 1 đối thủ mạnh và bằng chứng là rất nhiều người muốn được giao đấu với anh. Thật đáng tiếc vì anh bỏ dở giải đấu khi mới ở vòng 16. Em xin cảm ơn vì anh đã tham gia.

+ Em Kiki - những gì em thể hiện ở vòng bảng là vô cùng xuất sắc, em là 1 trong những người chơi được mong chờ sẽ làm nên kì tích của giải. Tuy nhiên việc em bỏ dở ở vòng 16 là 1 điều đáng tiếc. Cảm ơn em vì đã cống hiến cho giải đấu

+ Em Mèo - Anh xin nỗi vì ném em vào cái bảng đó d37 , việc để em vào 1 bảng mất cân bằng như vậy là lỗi của ban tổ chức. Anh xin lỗi em. Ngoài ra em là 1 trong những người có số trận thua nhiều nhất giải (15 trận). Mặc dù vậy, việc em tham gia giải đấu đã là 1 sự cống hiến tuyệt vời rồi. Cảm ơn em và hẹn em ở giải sau nếu có điều kiện. d35

+ Em Mark - Như anh đã nói, vợ chồng nhà mark tham gia vô cùng nhiệt tình. Sự nhiệt tình của bọn em đã giúp đỡ cho việc tổ chức giải đấu rất nhiều. Loại em ở vòng bảng, anh cũng buồn lắm, không nỡ chút nào. Nhưng mà kệ thôi...  b7 . Cảm ơn em vì đã tham gia. Mong anh sẽ lại thấy được sự nhiệt tình đó trong những giải đấu sau này.  d35

+ Jinjin - Gửi Tờ rang, cũng như mark, anh và Duy rất tiếc khi phải loại bé ở vòng bảng chóng vánh như vậy. Nhưng mỗi lần thất bại là một lần cơ hội để mạnh mẽ hơn. Anh cảm ơn bé đã tham gia giải đấu. Và anh tin rằng trong thời gian sớm thôi, bé sẽ có thể ngang ngửa với các cao thủ xếp gạch hiện giờ d34

+ HVA - Cảm ơn zel đã tham gia, mặc dù phút cuối ông gặp trục trặc không thể tham gia thi đấu.

+ Chị Nhoc_tv - em tin là nếu chị tham gia thi đấu thì bảng C sẽ rất khó đoán kết quả. Rất tiếc, do sự cố mất điện, chị đã không thể tham gia vào phút cuối. Nhưng em cảm ơn chị. d34

+ Chị Sứ - sự tham gia của chị là 1 điều vô cùng tuyệt vời. Dù rằng chị đã phải dừng chân ở vòng bảng, nhưng chị không hề yếu, chị mạnh, nhưng những đối thủ mà chị gặp ở vòng bảng quá "khủng" thôi. Chị cũng đã hỗ trợ ban tổ chức rất nhiều trong công tác chuẩn bị cũng như trọng tài. Em xin cảm ơn chị, và em rất mong chị sẽ đồng hành cùng bọn em ở những giải đấu sau này. d35

+ Chị lyly - em với chị chưa có cơ hội tiếp xúc nhiều, và em biết cho đến giờ này chị vẫn không đăng ký nick diễn đàn. Nhưng không sao chị, sự tham gia của chị cũng như những gì chị đã thể hiện đều rất tuyệt vời. Chỉ thiếu 1 chút may mắn thôi là chị có thể lọt vào vòng 16 rồi. Rất đáng tiếc cho chị. Em cảm ơn vì những gì chị cống hiến, và em mong là chị sẽ sớm tham gia diễn đàn xếp gạch.

+ Chú Nguyễn Đức Thắng - cháu xin phép gọi là chú vì cháu nghe mọi người gọi vậy, chú là người đã ngừng xếp gạch trong 1 thời gian dài, nhưng những gì chú thể hiện đều đã rất tốt rồi. Cháu cảm ơn, và cháu mong chú sẽ tham gia những giải đấu sau này cùng bọn cháu.

+ Bạn Vinhktpt2010 - giống như chú Thắng, bạn đã ngừng chơi xếp gạch trong quãng thời gian dài, chắc chắn với chút ít thời gian trước khi giải đấu bắt đầu, bạn không thể đối chọi lại được với những đối thủ cùng bảng. Dù vậy, chân thành cảm ơn Vinh, mong là sẽ gặp bạn ở giải sau.

+ Anh [ZP*]doileloi - Cách đây 5 năm, anh đã có quãng thời gian huy hoàng của mình ở xếp gạch. Nhưng hiện giờ, do sự bỏ bê quá lâu, các kĩ năng của anh đã dần bị hao mòn. Kết quả là anh bị đánh bại ngay ở vòng bảng. Nhưng em luôn tin vào câu "phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi", em tin là nếu anh tham gia giải sau, anh sẽ khôi phục lại được đẳng cấp của mình. Em cảm ơn anh vì đã tham gia giải đấu.

+ Anh Hận Trọn Kiếp (lamphaikhoai) - em rất tiếc cho anh, khả năng thật của anh không phải là dừng mọi thứ ở vòng bảng, thất bại sát nút của anh trước Dê Núi đã mang lại nhiều nuối tiếc cho những ai yêu quý anh. Trận đấu của anh và Dê cũng được nhận định là 1 trong những trận đâu hay nhất của giải. Em xin cảm ơn sự tham gia nhiệt tình của anh, em rất mong sẽ được gặp anh ở các giải đâu sau này.

+ Chị Luyến - rất đáng tiếc cho chị khi phải nhường  vé vào vòng 16 cho Ckmark và Gió, em tin chắc là chị không hề kém Ckmark (vì em từng chơi với chị). Sự tham gia của chị là 1 đóng góp lớn cho giải đấu. Em chân thành cảm ơn chị và mong là chị sẽ tham gia các giải đấu sau này để thể hiện mình

+ Anh HXH - thất bại của anh trước Kiki là 1 điều không thể tin được. Khi mà trước thềm khai mạc, anh được đánh giá là người ít nhất là vào tứ kết. Sự cố do mạng đã khiến anh thất bại và bị loại thật chóng vánh. Em xin cảm ơn anh đã tham gia, và em mong anh sẽ tham gia giải đấu sau cùng bọn em. Ban tổ chức sẽ đưa ra những biện pháp để tránh những sự cố tương tự như anh gặp phải...

+ Em Khoảnh Khắc - bảng đấu của em có thể nói là bảng đấu gây kịch tích và bất ngờ nhiều nhất. Em đã thi đấu rất tốt Khắc ạ, dù bỏ chơi đã lâu nhưng những gì em thể hiện không hề thua kém bất kì đàn anh đàn chị nào hết. Anh hy vọng em sớm lấy lại phong độ của mình Mọi giải đấu đều cần những thí sinh như em, những người biết cống hiến hết mình, anh xin thay mật ban tổ chức cảm ơn sự tham gia của em.

+ Em Hippo - giống như Khoảnh Khắc, những gì em làm trong giải đấu đều là sự cố gắng hết mình rồi. Theo quan điểm của anh, nếu em chơi lại xếp gạch liên tục tầm 1 tháng, anh chắc chắn em lấy lại được phong độ đỉnh cao như trước. Anh cảm ơn vì sự tham gia của em, mong gặp lại em ở giải đấu sau của xếp gạch.

+ Em Yêu Ma - trường hợp của thằng em là đáng tiếc nhất. Thằng em chơi rât khá, nhưng cứ thua là gặp tâm lý, nếu em có thể bỏ qua rào cản tâm lý thì chắc chắn ngày hôm nay người vào bán kết không phải là anh mà là em. Anh cảm ơn em vì những gì đã cống hiến cho giải đấu. Rất mong em sẽ tham gia các giải sau  a15

NGOÀI RA, GHÉT XIN CẢM ƠN TỚI THÀNH VIÊN CUỐi CÙNG CỦA BAN TỔ CHỨC GIẢI ĐẤU, NGƯỜI KHÔNG THAM GIA THI ĐẤU VÀ LÀM TRỌNG TÀI CHP 40% số trận đấu:
      Vỹ - thèng cu Vỹ đã cố gắng rất nhiều, không có nó giải đấu chắc chắn sẽ thất bại, dù không muốn nhưng anh em cho nó 1 tràng pháo tay c4  c4

À... NGOÀI 5 NGƯỜI THUỘC BAN TỔ CHỨC, GIẢI ĐẤU CÒN CÓ 1 TRỌNG TÀI PHỤ, NGƯỜI LUÔN SẴN SÀNG THẾ CHỐ CÁC TRỌNG TÀI CHÍNH, VÀ ĐÓ CHÍNH LÀ.......:

Pé Gà - vợ iu của Ghét  e7  c1

Cảm ơn mọi người đã tham gia giải đấu ! Em rất cảm ơn ạ !
        Thu Sep 04, 2014 1:29 am

pen ú ù

pen ú ù

Trong trắng

Trong trắng

Số bài gửi : 21

Điểm tích cực : 48

Đã được like : 25

Dí dỏm ghê  d6
        Thu Sep 04, 2014 8:08 am

bÔng

bÔng

Đại ác ma

Đại ác ma

Số bài gửi : 138

Điểm tích cực : 393

Đã được like : 232

khanh khách d35
        Thu Sep 04, 2014 9:21 am

๖ۜNhã ღ Đan

๖ۜNhã ღ Đan

Cáo Giả Nai

Cáo Giả Nai

Số bài gửi : 57

Điểm tích cực : 236

Đã được like : 136

Sinh nhật : 12/08/1998

Vãi heo, đọc mà rơi nước mắt lun ý b11 , cảm động nhứt là cái khúc thèn ku Vỹ d37
        Thu Sep 04, 2014 9:48 am

Super Admin

Super Admin

SUPER ADMIN

SUPER ADMIN

Số bài gửi : 100

Điểm tích cực : 235

Đã được like : 134

a11 thèng em này bảo sau 1 ngày thì cho một bài có phải hay không  a11 dù sao giải đấu như vậy là cũng tốt hơn so với mong đợi của anh rồi. Chuẩn bị tinh thần cho giải tiếp thôi.

d10 d10 d10 d10 d10
        Thu Sep 04, 2014 9:56 am

VIP

VIP

VIP

VIP

Số bài gửi : 257

Điểm tích cực : 504

Đã được like : 156

CẢM ƠN GHÉT EM, MẶC DÙ EM LÀ EM THUỘC LỨA SINH SAU ĐẺ MUỘN CỦA XG NHƯNG Ở EM ANH NHÌN THẤY MỘT TINH THẦN TRÀN ĐẦY NHIỆT HUYẾT, MỘT TỀNH CẢM ĐẶC BIỆT DÀNH CHO XG NÓI CHUNG VÀ BẠN BÈ NƠI ĐÂY NÓI RIÊNG a17 . CÓ THỂ NÓI EM ĐÃ KHƠI LẠI TRONG ANH HÌNH ẢNH CỦA CHÍNH ANH NGÀY XƯA, HÌNH ẢNH MÀ TỪ LÂU ANH ĐÃ ĐÁNH MẤT, MỘT TÍN ĐỒ SI CUỒNG CỦA XG  a9

NHƯNG CON NGƯỜI THÌ THƯỜNG DỄ ĐỔI THAY, ĐỔI THAY Ở KHẨU VỊ, ĐỔI THAY Ở HÌNH THỨC, ĐỔI THAY TRONG CUỘC SỐNG...HAY NÓI NÔM NA DỄ HIỂU LÀ CHÁN CƠM THÈM PHỞ, CUỘC ĐỜI ĐẨY ĐƯA c16 VÀ TRĂM NGÀN LÝ DO KHÁC NÊN TỀNH YÊU XG CŨNG DẦN PHAI TÀN HOẶC YÊU LẮM NHƯNG CŨNG PHẢI CHIA XA c13

Mình nhớ, hồi đó mèo từng hỏi: "Sau này khi mọi ngừi kó kông ăn việc làm, kó vợ kó kon, hay vì những chuyện ká nhân mà fải rời bỏ cuộc chơi, liệu kó ai kòn nhớ đến nơi này, nhớ đến bạn bè nơi này, nhớ những kỉ niệm vui buồn nơi này k ?"  Ai kũng nói chắc kòn lâu nữa hoặc làm j kó chuyện đó hoặc tất nhiên là làm sao wên chứ...Thế mà...giờ đây...ngừi muôn năm kũ hồn giờ nơi nao ? Kó ngừi đã k bao h lên nữa, kó ngừi lâu lâu xuất hiện, kó ngừi ngày nào kũng thấy nhưng xác đó kòn hồn nơi đâu ? Đã wa rồi, wa hết rồi...

ĐOẠN TRÊN LÀ ANH TRÍCH TỪ NHẬT KÝ MỘT NGƯỜI ANH TỪNG QUEN, QUẢ THẬT ANH CŨNG KHÔNG NGOẠI LỆ, CŨNG VÀI BA NĂM RỒI ANH CHẲNG CÒN MẶN MÀ VỚI XG, HIẾM HOI LẮM MỚI CHƠI, MÀ CHƠI THÌ CŨNG CHỈ CHO CÓ LỆ, CHƠI CHO ĐỠ NGỨA TAY a18 PHẦN LỚN LÀ ĐỂ NÍCH BÊN GAME BIDA, LÂU ƠI LÀ LÂU MỚI QUAY SANG NHÒM BÊN XG COI CÓ AI ĐỂ MỀNH CHÉM RÓ KHÔNG VÀ "TỀNH YÊU BÉ NHỎ" CỦA MỀNH NƠI ĐÂY GIỜ RA SAO RẦU  a10

NHỚ LẮM NGÀY XƯA, CẦN LẮM MỘT CỖ MÁY THỜI GIAN, MUỐN LẮM MỘT TẤM VÉ QUAY VỀ QUÁ KHỨ, CÁI THUỞ TA NÓI KHÔNG BIẾT BAO NHIÊU LÀ BÉ BÉ XINH XINH XG SẮP HÀNG CHỜ ĐC MỀNH YÊU a5  CÁI THUỞ MÀ MỀNH ĐEO ĐUỔI MỘT NGƯỜI TỀNH MỘNG ẢO DẪU BIẾT RẰNG TẤT CẢ CHỈ LÀ NHỮNG ẢO MỘNG VÀ NHẬN RA SAU TẤT CẢ: CÓ PHẢI ĐÓ CHỈ LÀ MỘT TRÒ CHƠI TỀNH ÁI MÀ MỀNH DÀNH CHO CHÍNH MỀNH...ĐỂ RỒI SAU NHỮNG PHÚT GIÂY HỤT HỮNG ĐÓ, ĐÀNH NGẬM NGÙI TIẾP BƯỚC THEO LỚP CHA ANH: YÊU CHI NHIỀU CHO ĐẦU TO MẮT TRỐ, ĐI CƯỚI ZỢ CHO DÂN SỐ TĂNG NHANH b25  VÀ TỪ ĐÓ, GIÓ CỦA MỘT THỜI VÀNG SON, GIÓ CỦA NHỮNG NGÀY RONG CHƠI, GIÓ GALA PHONG ĐỘ ĐẬP TRAI NHỨT ZING RÚT LUI VÀO HẬU TRƯỜNG ĐỂ LẠI NHỮNG BỎ NGÕ DANG DỞ VẪN CHƯA THỂ THỰC HIỆN ĐƯỢC NƠI ĐÂY  c12 ...

NÓI NHIỀU WÁ MÀ HỀNH NHƯ LẠC ĐỀ RẦU a1  TÚM CÁI LẠI ANH HY VỌNG EM TIẾP TỤC PHÁT HUY TINH THẦN VÀ BẦU NHIỆT HUYẾT NHƯ ĐÃ, ĐANG VÀ MÃI CÓ, LÃNH ĐẠO VÀ VỰC DẬY MỘT XG ĐÃ DẦN LỤI TÀN, DẪU BIẾT ĐÓ LÀ MỘT NHIỆM VỤ KHÓ, RẤT KHÓ HAY NÓI KHÔNG NGOA LÀ BẤT KHẢ THI. CHẮC CHẮN, EM SẼ LÀ MỘT TƯỢNG ĐÀI TIẾP THEO CỦA XG MÀ THẾ HỆ ĐÀN EM, CON CHÁU CHÚNG TA SẼ MÃI LƯU TRUYỀN. a4  NẾU XG NÀY KHÔNG BỊ ZING KHAI TỬ  a1

TÚM CÁI LẠI THÊM MỘT LẦN NỮA, THỜI GIAN TRÔI ĐI, LÀM SAO MÀ CHÚNG TA BIẾT RỒI MAI ĐÂY CHÚNG TA SẼ RA SAO, CÓ NHỮNG NGƯỜI ANH THẤY HỌ CÒN YÊU XG HƠN CHÚNG TA, NHIỆT HUYẾT VỚI XG HƠN CHÚNG TA, NHƯNG CUỐI CÙNG CŨNG PHẢI CHẤP NHẬN RỜI BỎ CUỘC CHƠI BỞI YÊU MẤY, THÍCH MẤY THÌ ĐÂY CŨNG KHÔNG PHẢI CÁI THẾ GIỚI MÀ CHÚNG TA MÃI SỐNG, MÃI THUỘC VỀ. NHƯNG CHẮC CHẮN MỘT ĐIỀU, NHỮNG KỈ NIỆM VỀ NƠI NÀY, VỀ NHỮNG NGƯỜI BẠN NƠI NÀY SẼ VĨNH VIỄN KHÔNG PHAI MỜ THEO NĂM THÁNG.

NGHÉO TAY HỨA VỚI NHAU CHÚNG TA MÃI MÃI LÀ BẠN, MÃI MÃI NHỚ VỀ NHAU DÙ CÓ Ở BẤT CỨ PHƯƠNG TRỜI NÀO NHÓE CÁC BỢN TRẺ

[You must be registered and logged in to see this image.]
        Thu Sep 04, 2014 10:51 am

Admin

Admin

ADMIN

ADMIN

VIP đã viết:CẢM ƠN GHÉT EM, MẶC DÙ EM LÀ EM THUỘC LỨA SINH SAU ĐẺ MUỘN CỦA XG NHƯNG Ở EM ANH NHÌN THẤY MỘT TINH THẦN TRÀN ĐẦY NHIỆT HUYẾT, MỘT TỀNH CẢM ĐẶC BIỆT DÀNH CHO XG NÓI CHUNG VÀ BẠN BÈ NƠI ĐÂY NÓI RIÊNG a17 . CÓ THỂ NÓI EM ĐÃ KHƠI LẠI TRONG ANH HÌNH ẢNH CỦA CHÍNH ANH NGÀY XƯA, HÌNH ẢNH MÀ TỪ LÂU ANH ĐÃ ĐÁNH MẤT, MỘT TÍN ĐỒ SI CUỒNG CỦA XG  a9

NHƯNG CON NGƯỜI THÌ THƯỜNG DỄ ĐỔI THAY, ĐỔI THAY Ở KHẨU VỊ, ĐỔI THAY Ở HÌNH THỨC, ĐỔI THAY TRONG CUỘC SỐNG...HAY NÓI NÔM NA DỄ HIỂU LÀ CHÁN CƠM THÈM PHỞ, CUỘC ĐỜI ĐẨY ĐƯA c16 VÀ TRĂM NGÀN LÝ DO KHÁC NÊN TỀNH YÊU XG CŨNG DẦN PHAI TÀN HOẶC YÊU LẮM NHƯNG CŨNG PHẢI CHIA XA c13

Mình nhớ, hồi đó mèo từng hỏi: "Sau này khi mọi ngừi kó kông ăn việc làm, kó vợ kó kon, hay vì những chuyện ká nhân mà fải rời bỏ cuộc chơi, liệu kó ai kòn nhớ đến nơi này, nhớ đến bạn bè nơi này, nhớ những kỉ niệm vui buồn nơi này k ?"  Ai kũng nói chắc kòn lâu nữa hoặc làm j kó chuyện đó hoặc tất nhiên là làm sao wên chứ...Thế mà...giờ đây...ngừi muôn năm kũ hồn giờ nơi nao ? Kó ngừi đã k bao h lên nữa, kó ngừi lâu lâu xuất hiện, kó ngừi ngày nào kũng thấy nhưng xác đó kòn hồn nơi đâu ? Đã wa rồi, wa hết rồi...

ĐOẠN TRÊN LÀ ANH TRÍCH TỪ NHẬT KÝ MỘT NGƯỜI ANH TỪNG QUEN, QUẢ THẬT ANH CŨNG KHÔNG NGOẠI LỆ, CŨNG VÀI BA NĂM RỒI ANH CHẲNG CÒN MẶN MÀ VỚI XG, HIẾM HOI LẮM MỚI CHƠI, MÀ CHƠI THÌ CŨNG CHỈ CHO CÓ LỆ, CHƠI CHO ĐỠ NGỨA TAY a18 PHẦN LỚN LÀ ĐỂ NÍCH BÊN GAME BIDA, LÂU ƠI LÀ LÂU MỚI QUAY SANG NHÒM BÊN XG COI CÓ AI ĐỂ MỀNH CHÉM RÓ KHÔNG VÀ "TỀNH YÊU BÉ NHỎ" CỦA MỀNH NƠI ĐÂY GIỜ RA SAO RẦU  a10

NHỚ LẮM NGÀY XƯA, CẦN LẮM MỘT CỖ MÁY THỜI GIAN, MUỐN LẮM MỘT TẤM VÉ QUAY VỀ QUÁ KHỨ, CÁI THUỞ TA NÓI KHÔNG BIẾT BAO NHIÊU LÀ BÉ BÉ XINH XINH XG SẮP HÀNG CHỜ ĐC MỀNH YÊU a5  CÁI THUỞ MÀ MỀNH ĐEO ĐUỔI MỘT NGƯỜI TỀNH MỘNG ẢO DẪU BIẾT RẰNG TẤT CẢ CHỈ LÀ NHỮNG ẢO MỘNG VÀ NHẬN RA SAU TẤT CẢ: CÓ PHẢI ĐÓ CHỈ LÀ MỘT TRÒ CHƠI TỀNH ÁI MÀ MỀNH DÀNH CHO CHÍNH MỀNH...ĐỂ RỒI SAU NHỮNG PHÚT GIÂY HỤT HỮNG ĐÓ, ĐÀNH NGẬM NGÙI TIẾP BƯỚC THEO LỚP CHA ANH: YÊU CHI NHIỀU CHO ĐẦU TO MẮT TRỐ, ĐI CƯỚI ZỢ CHO DÂN SỐ TĂNG NHANH b25  VÀ TỪ ĐÓ, GIÓ CỦA MỘT THỜI VÀNG SON, GIÓ CỦA NHỮNG NGÀY RONG CHƠI, GIÓ GALA PHONG ĐỘ ĐẬP TRAI NHỨT ZING RÚT LUI VÀO HẬU TRƯỜNG ĐỂ LẠI NHỮNG BỎ NGÕ DANG DỞ VẪN CHƯA THỂ THỰC HIỆN ĐƯỢC NƠI ĐÂY  c12 ...

NÓI NHIỀU WÁ MÀ HỀNH NHƯ LẠC ĐỀ RẦU a1  TÚM CÁI LẠI ANH HY VỌNG EM TIẾP TỤC PHÁT HUY TINH THẦN VÀ BẦU NHIỆT HUYẾT NHƯ ĐÃ, ĐANG VÀ MÃI CÓ, LÃNH ĐẠO VÀ VỰC DẬY MỘT XG ĐÃ DẦN LỤI TÀN, DẪU BIẾT ĐÓ LÀ MỘT NHIỆM VỤ KHÓ, RẤT KHÓ HAY NÓI KHÔNG NGOA LÀ BẤT KHẢ THI. CHẮC CHẮN, EM SẼ LÀ MỘT TƯỢNG ĐÀI TIẾP THEO CỦA XG MÀ THẾ HỆ ĐÀN EM, CON CHÁU CHÚNG TA SẼ MÃI LƯU TRUYỀN. a4  NẾU XG NÀY KHÔNG BỊ ZING KHAI TỬ  a1

TÚM CÁI LẠI THÊM MỘT LẦN NỮA, THỜI GIAN TRÔI ĐI, LÀM SAO MÀ CHÚNG TA BIẾT RỒI MAI ĐÂY CHÚNG TA SẼ RA SAO, CÓ NHỮNG NGƯỜI ANH THẤY HỌ CÒN YÊU XG HƠN CHÚNG TA, NHIỆT HUYẾT VỚI XG HƠN CHÚNG TA, NHƯNG CUỐI CÙNG CŨNG PHẢI CHẤP NHẬN RỜI BỎ CUỘC CHƠI BỞI YÊU MẤY, THÍCH MẤY THÌ ĐÂY CŨNG KHÔNG PHẢI CÁI THẾ GIỚI MÀ CHÚNG TA MÃI SỐNG, MÃI THUỘC VỀ. NHƯNG CHẮC CHẮN MỘT ĐIỀU, NHỮNG KỈ NIỆM VỀ NƠI NÀY, VỀ NHỮNG NGƯỜI BẠN NƠI NÀY SẼ VĨNH VIỄN KHÔNG PHAI MỜ THEO NĂM THÁNG.

NGHÉO TAY HỨA VỚI NHAU CHÚNG TA MÃI MÃI LÀ BẠN, MÃI MÃI NHỚ VỀ NHAU DÙ CÓ Ở BẤT CỨ PHƯƠNG TRỜI NÀO NHÓE CÁC BỢN TRẺ

dù có thế nào thì cái diễn đàn này, cái xếp gạch này vẫn luôn có ít nhất 2 người a11 a11
        Thu Sep 04, 2014 2:17 pm

một nửa

một nửa

Tinh tường

Tinh tường

Số bài gửi : 42

Điểm tích cực : 119

Đã được like : 63

VIP đã viết:CẢM ƠN GHÉT EM, MẶC DÙ EM LÀ EM THUỘC LỨA SINH SAU ĐẺ MUỘN CỦA XG NHƯNG Ở EM ANH NHÌN THẤY MỘT TINH THẦN TRÀN ĐẦY NHIỆT HUYẾT, MỘT TỀNH CẢM ĐẶC BIỆT DÀNH CHO XG NÓI CHUNG VÀ BẠN BÈ NƠI ĐÂY NÓI RIÊNG a17 . CÓ THỂ NÓI EM ĐÃ KHƠI LẠI TRONG ANH HÌNH ẢNH CỦA CHÍNH ANH NGÀY XƯA, HÌNH ẢNH MÀ TỪ LÂU ANH ĐÃ ĐÁNH MẤT, MỘT TÍN ĐỒ SI CUỒNG CỦA XG  a9

Bợn ơi thick bợn rùi đếy  a11 a11
        Fri Sep 05, 2014 11:45 am

mark922

Trong trắng

Trong trắng

Số bài gửi : 28

Điểm tích cực : 97

Đã được like : 51

Sinh nhật : 22/09/1995

-quá tuyệt vời và hay a akk!!đọc đến vc e mak thấy có lỗi vs a ghê....hichic
      -Hẹn giải đấu sau vc sẽ ko bỏ cuộc vui cuối như thế ^_^
      -Thấy hãnh diện có 1 ông a trai thật cool vs tài giỏi thế  d6
        Sat Sep 06, 2014 1:02 pm

Admin

Admin

ADMIN

ADMIN

cảm ơn em mark đã nói điều mà ai cũng biết d35
        Sat Sep 06, 2014 2:45 pm

VIP

VIP

VIP

VIP

Rảnh ngồi đọc lại từng Topic trong box Thi đấu Xếp Gạch Ngày Trở Lại, rồi xem lần lượt các Clip XG mọi người đăng lên đây, trong Clip là những cảnh quăng gạch nảy lửa, những đoạn chat giữa mọi người với nhau, vui quá, thương quá, nhớ quá, già rồi, ko muốn khóc như mấy đứa con nít đâu mà sao mắt cứ rơm rớm nước. Cay xè. Có cuộc vui nào mà ko tàn, có sự ra đi nào mà không nuối tiếc, rồi lại chẹp lưỡi 2 chữ : Giá như... Giá như Thời gian ơi chỉ một lần thôi, có thể trở lại, trở lại đôi phút thôi, chỉ cần đôi phút thôi để lại thấy một xếp gạch vẹn nguyên trong tâm trí thuở nào.
        Mon May 18, 2015 1:24 pm

Admin

Admin

ADMIN

ADMIN

giữ trọn lời hứa, xếp gạch có thể không còn ai nhưng trừ 2 người :))
        Mon May 18, 2015 3:26 pm

Super Admin

Super Admin

SUPER ADMIN

SUPER ADMIN

=)) haizzz muốn chửi thề vãi chưởng
        Thu Jul 16, 2015 11:39 am

VIP

VIP

VIP

VIP

Đậu mịa thèng Duy, anh là anh gọi nó trong TOP mà nó câm như hến, muốn kéo cái bản mặt nó từ cái màn hình ra mà bộp cho vài bộp  a8
        Thu Jul 16, 2015 2:53 pm

Super Admin

Super Admin

SUPER ADMIN

SUPER ADMIN

Đậu má, anh thấy mỗi câu là chú chạy móa nó rồi ko kịp nói gì :v anh dạo này hay chơi bên TOP chú chăm chỉ xông vào nhé
        Thu Jul 16, 2015 9:59 pm

VIP

VIP

VIP

VIP

à vỡi, anh gặp chú iêm 2 hôm, cái hôm đầu vừa mới nói đc 1 câu thì cúp điện mịa nó rầu lấy gì mà lên, cái lần thứ 2 anh là anh gặp chú, anh nói tràng giang đại hải, nói tét mồm tét miệng mà chú iêm mài nín thinh làm anh quê độ cái hôm đó lắm đó nhoé b6  , cái nick kamui11111 là chú iêm mài rầu còn gì nữa a14 . Mà thèng Ghét dạo này ko thấy nó, cả tháng nay rầu  b4
        Fri Jul 17, 2015 11:26 pm

Super Admin

Super Admin

SUPER ADMIN

SUPER ADMIN

Đậu má gặp chú khó vãi, chú vứt cái nick yahoo hay skype đây lúc nào chơi dc ý ới cho dễ, thèng ku Ghét nó bận gái vú lắm time đâu mà chơi  a18
        Sat Jul 18, 2015 12:14 pm

Sponsored content