Xếp Gạch 4rum
Xếp Gạch 4rum

Diễn đàn Xếp Gạch, Diễn đàn Xếp Gạch ZingPlay, Xếp Gạch ZingPlay, Tetris 4rum cho người Việt, Việt Tetris 4rum

Chuyển trang: Xếp Gạch 4rum » Confession

Một người giấu tên đã viết:

Cảm giác trước 1 người con gái

Đã lâu rồi anh không có khái niệm về nó..

Vẫn luôn ngốc nghếch, ngây dại và luôn mỉm cười trước mọi hoàn cảnh..

Kể từ ngày em đến, sau lưng là cầu vồng, đôi bàn tay nồng ấm cùng trái tim đầy yêu thương, chỉ dành cho ...

anh biết,anh đã có cảm giác với em.

Biết là sẽ đau, sẽ buồn, sẽ có nước mắt từ lần đầu tiên anh khóc..

Nhưng anh làm sao đây, khi trái tim không cho phép anh hờ hững. Khi trái tim không nghe theo lí trí.

Anh biết, nếu anh thích em, anh thua kém những chàng trai đã từng say em.

Vì anh thích em, nên cho dù những ngày mưa, anh thích thú với cảm giác, ngón tay lướt qua từng hạt mưa...Bẻ đôi.

Vì anh thích em, cho dù số ngày gặp và nói chuyện với nhau không nhiều hoặc một người ở miền Bắc và một người ở miền Nam, anh vẫn chấp nhận.

Từ lúc nào, anh đã trở nên bướng bỉnh như thế, em nhỉ. ?

Biết khóc, biết cười, biết chờ đợi...Tất cả, đều vì em đã làm chính anh thay đổi.

Vì thích em, anh bác bỏ mọi dèm pha, những suy nghĩ hay định kiến cho rằng anh quen Ảo...Và điều đó là không thật.

Vì thích em, nên anh không thể cho phép ai ngoài em được khóc trên đôi vai anh, cả việc nắm lấy bàn tay anh... Vì đi cùng anh trên con đường, chỉ có em mà thôi. Đúng không em ?

Vì thích em, nên trong anh đã từ lâu không có ý định sẽ "đoạt lại" người yêu xưa ...

Vì thích em, anh đã biết chờ đợi là khó khăn như thế nào, bất chấp thời gian, anh vẫn chấp nhận.

Chắc là anh không thể chứng minh lòng mình qua vài câu nói vô tri này. Nhưng anh thích em, cảm giác đó là thật lòng.

Không có gì là mãi mãi đúng không em ? Nhưng anh tin chắc, tình cảm của anh và em dù không phảỉ là mãi mãi, nhưng đó sẽ là vĩnh cửu.

Anh - thích - em !

Quay lại trang chủ CONFESSION

VIP bình luận:

1 LIKE CHO TINH THẦN TỬ VÌ ĐẠO, LAO ĐAO VÌ GÁI a11 c5

bÔng bình luận:

d11 sao k phải là a yêu em. Cơ mà như vậy là đủ. Like cho bạn  d35

cô đơn bình luận:

không biết tâm sự của bạn có được người kia đọc không nhỉ? 

Admin bình luận:

Trả lời anh Đơn: thực sự thì có lẽ là không, nhưng em mong là có

cô đơn bình luận:

trả lời em ghét : có nguồn tin tình báo là bé ý đọc rồi em ạ

Super Admin bình luận:

nghe cứ thảm thưởng sao ý nhỉ....=.=!! mềnh là mình ko thích cái cảm giác này

Sponsored content bình luận:

Cảm giác trước 1 người con gái

Đã lâu rồi anh không có khái niệm về nó..

Vẫn luôn ngốc nghếch, ngây dại và luôn mỉm cười trước mọi hoàn cảnh..

Kể từ ngày em đến, sau lưng là cầu vồng, đôi bàn tay nồng ấm cùng trái tim đầy yêu thương, chỉ dành cho ...

anh biết,anh đã có cảm giác với em.

Biết là sẽ đau, sẽ buồn, sẽ có nước mắt từ lần đầu tiên anh khóc..

Nhưng anh làm sao đây, khi trái tim không cho phép anh hờ hững. Khi trái tim không nghe theo lí trí.

Anh biết, nếu anh thích em, anh thua kém những chàng trai đã từng say em.

Vì anh thích em, nên cho dù những ngày mưa, anh thích thú với cảm giác, ngón tay lướt qua từng hạt mưa...Bẻ đôi.

Vì anh thích em, cho dù số ngày gặp và nói chuyện với nhau không nhiều hoặc một người ở miền Bắc và một người ở miền Nam, anh vẫn chấp nhận.

Từ lúc nào, anh đã trở nên bướng bỉnh như thế, em nhỉ. ?

Biết khóc, biết cười, biết chờ đợi...Tất cả, đều vì em đã làm chính anh thay đổi.

Vì thích em, anh bác bỏ mọi dèm pha, những suy nghĩ hay định kiến cho rằng anh quen Ảo...Và điều đó là không thật.

Vì thích em, nên anh không thể cho phép ai ngoài em được khóc trên đôi vai anh, cả việc nắm lấy bàn tay anh... Vì đi cùng anh trên con đường, chỉ có em mà thôi. Đúng không em ?

Vì thích em, nên trong anh đã từ lâu không có ý định sẽ "đoạt lại" người yêu xưa ...

Vì thích em, anh đã biết chờ đợi là khó khăn như thế nào, bất chấp thời gian, anh vẫn chấp nhận.

Chắc là anh không thể chứng minh lòng mình qua vài câu nói vô tri này. Nhưng anh thích em, cảm giác đó là thật lòng.

Không có gì là mãi mãi đúng không em ? Nhưng anh tin chắc, tình cảm của anh và em dù không phảỉ là mãi mãi, nhưng đó sẽ là vĩnh cửu.

Anh - thích - em !

VIP
VIP

1 LIKE CHO TINH THẦN TỬ VÌ ĐẠO, LAO ĐAO VÌ GÁI a11 c5

Wed Aug 20, 2014 12:27 pm

bÔng
bÔng

d11 sao k phải là a yêu em. Cơ mà như vậy là đủ. Like cho bạn  d35

Wed Aug 20, 2014 8:39 pm

cô đơn
cô đơn

không biết tâm sự của bạn có được người kia đọc không nhỉ? 

Thu Aug 21, 2014 9:24 pm

Admin
Admin

Trả lời anh Đơn: thực sự thì có lẽ là không, nhưng em mong là có

Fri Aug 22, 2014 12:43 am

cô đơn
cô đơn

trả lời em ghét : có nguồn tin tình báo là bé ý đọc rồi em ạ

Fri Aug 22, 2014 2:57 am

Super Admin
Super Admin

nghe cứ thảm thưởng sao ý nhỉ....=.=!! mềnh là mình ko thích cái cảm giác này